สาวใหญ่

ชื่อกระทู้: ใชว์คับ นัดเย็ดกับป้า สนใจทิ้งไลน์ไว้ครับ ซ่อนแล้ว [สั่งพิมพ์]

โดย: Anawin789    เวลา: 2018-3-6 04:43
ชื่อกระทู้: ใชว์คับ นัดเย็ดกับป้า สนใจทิ้งไลน์ไว้ครับ ซ่อนแล้ว
สวัสดีคับ
ผมเล่นเว็บ หาคู่นอน (เล่นเฉพาะเวลาเงี่ยน) มานานแล้วล่ะครับ แต่ไม่เคยนัดสักที พอดีช่วงหนึ่งแฟนกลับบ้านนอกผมก้อเลยลองเข้าไม่เล่นอีก ก็เลยได้คุยกับ ผญ. คนหนึ่ง อายุ 45 ปี ห่างจากผมเหมือนแม่กับลูกเลยล่ะ แกบอกผัวทำงานขับรถส่งของออกต่างจังหวัด ไม่ค่อยได้อยู่ด้วยกัน พอกลับมาก็เหนื่อยไม่ค่อยทำการบ้าน พอดีวันนั้นผัวแกกับแฟนผมไม่อยู่เหมือนกัน ผมกับแกเลยขยับมาคุยกันทางไลน์ คุยกันเรื่องเซ็กล่ะครับ เลยแลกรูปเพศ กันดู ผมถามแกว่าเคยนัดใหมแกบอกไม่เคย แกถามผมกลับ ผมก็บอกไม่เคย ผมเลยลองชวนแกเล่นนัดเล่นๆ แกบอกอยากอยู่แต่ไม่กล้า ผมเลยบอกไปว่าผมก็ไม่กล้าไม่เหมือนกันแค่ลองชวนดูเล่นๆ เฉยๆ แกถามผมว่าเคยมีอะไรกับสาวแก่ป่าว ผมบอกไม่เคย ผมไม่กล้า แกบอกต้องลองดูเดี๋ยวจะติดใจ ผมเลยตอบไปว่าอยากลองดูเหมือนกัน แกเลยถามว่าอยู่แถวใหน ผมก็ตอบแกไป ว่าอยู่ บางพลัด กทม. แกบอกว่า อ้าว! อยู่แถวเดียวกันเลย แกถามผมต่อว่าอยู่ซอยใหน จรัญ (, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)