ชื่อกระทู้: ใชว์คับ นัดเย็ดกับป้า สนใจทิ้งไลน์ไว้ครับ ซ่อนแล้ว [พิมพ์หน้านี้]

โดย: Anawin789    เวลา: 2018-3-6 04:43
ชื่อกระทู้: ใชว์คับ นัดเย็ดกับป้า สนใจทิ้งไลน์ไว้ครับ ซ่อนแล้ว
สวัสดีคับ
ผมเล่นเว็บ หาคู่นอน (เล่นเฉพาะเวลาเงี่ยน) มานานแล้วล่ะครับ แต่ไม่เคยนัดสักที พอดีช่วงหนึ่งแฟนกลับบ้านนอกผมก้อเลยลองเข้าไม่เล่นอีก ก็เลยได้คุยกับ ผญ. คนหนึ่ง อายุ 45 ปี ห่างจากผมเหมือนแม่กับลูกเลยล่ะ แกบอกผัวทำงานขับรถส่งของออกต่างจังหวัด ไม่ค่อยได้อยู่ด้วยกัน พอกลับมาก็เหนื่อยไม่ค่อยทำการบ้าน พอดีวันนั้นผัวแกกับแฟนผมไม่อยู่เหมือนกัน ผมกับแกเลยขยับมาคุยกันทางไลน์ คุยกันเรื่องเซ็กล่ะครับ เลยแลกรูปเพศ กันดู ผมถามแกว่าเคยนัดใหมแกบอกไม่เคย แกถามผมกลับ ผมก็บอกไม่เคย ผมเลยลองชวนแกเล่นนัดเล่นๆ แกบอกอยากอยู่แต่ไม่กล้า ผมเลยบอกไปว่าผมก็ไม่กล้าไม่เหมือนกันแค่ลองชวนดูเล่นๆ เฉยๆ แกถามผมว่าเคยมีอะไรกับสาวแก่ป่าว ผมบอกไม่เคย ผมไม่กล้า แกบอกต้องลองดูเดี๋ยวจะติดใจ ผมเลยตอบไปว่าอยากลองดูเหมือนกัน แกเลยถามว่าอยู่แถวใหน ผมก็ตอบแกไป ว่าอยู่ บางพลัด กทม. แกบอกว่า อ้าว! อยู่แถวเดียวกันเลย แกถามผมต่อว่าอยู่ซอยใหน จรัญ DXAVI4UVoAAmuJh.jpg DXMSMnaVwAAVHjk.jpg .... แกเงียบไปสักพัก แล้ว
หัวเราะ555 แล้วถามผมต่อว่า อยากเอากับป้าใหม ถ้าอยากเอาลงมารับป้าได้เลยอีก 10นาทีป้าอาบน้ำก่อน ผมตกใจมากเลย ตื่นเต้นด้วย ผมเลยถามว่าป้าอยู่แถวใหน แกบอกว่าลงมารับป้าแล้วจะรู้เอง ตอนนั้นเป็นเวลา 1.20 น. สักพักแกทักมาว่ามาถึงแล้วผมเดินลงไปรับ และต้องตกใจมากๆ ผมรู้จักแกด้วยเจอหน้ากันทุกวัน บ้านแกอยู่ซอยเดียวกันกับห้องเช่าผม ผมเลยยกมื้อไหว้แก เพราะผมทำอะไรไม่ถูก แกบอกไม่ต้องไหว้ให้รีบขึ้นห้องไปให้เร็ว เดียวมีคนมาเห็น พอเข้ามาในห้อง แกบอกว่า ห้ามบอกใครนะ เสร็จแล้วก็ต่างคนต่างไปไม่ผูกพัน ถ้าทำได้โอเคร ผมทั้งตกใจทั้งสั่น ก็ได้แต่ตอบว่า ครับๆ อย่างเดียว พอคุยกันเสร็จ แกก็ถอดเสื้อผ้าแกออกหมด แกไม่ไส่เสื้อในเกงในมาด้วย เตรียมพร้อมเลย จากนั้นก็ขยับเข้ามาถอดบ็อคเซอร์ผมออกแล้วดูดควยผม อย่ามันเลยทั้งดูดทั้งเลียเหมือนคนอดอยากมาจากใหมไม่รู้ ผมเลยเล่นท่า69กับแกเลย หีใหญ่มาก นมใหญ่ แกเป็นอ้วนนิดหนึ่ง แต่ไม่อ้วนมากนะ เย็ดกันมันมาก ผมเบิ้ลไป2รอบ แกบอกไม่ได้ขึ้นสวรรค์อย่างนี้มานานมากแล้ว ผัวไม่ค่อยยุบ้าน แล้วลูกแกก็เย็ดกับแฟนทุกวันเสียดังมากที่บ้าน แกก็ได้แต่ช่วยตัวเอง ผมเอากับตั้งเเต่ 1.30น. จนถึง 4.20.น.
ผมติดใจเลยครับเย็ดป้าหุ่นอวบๆ ตอนแรกก็ใส่ถุงอยู่ พอน้ำสองผมเลยถามว่า เอาสดได้ใหมแกเลยถามว่าสะอาดใหม ผมบอกผมบริจากเลือดทุกเดือนครับ ถามไม่สะอาดเข้าคงไม่รับ แกก็เลยยอม ผมไม่กลัวแกครับ แกเป็น ผช.พยาบาล สะอาดแน่นอน แกบอกปล่อยในได้สบายเลยแกทำหมันแลัว ผมเลยจัดให้ชุดใหญ่เลยครับมาทุกท่า เลย เย็ดสลับกับเลียไปเรื่อยๆ น้ำแกเยอะมาก ครับ สงสัยเงี่ยนมากๆ จริงๆ พอเสร็จแล้วแกก็กลับบ้าน แกบอกถ้าเงี่ยนแกจะมาหาอีก แล้วผมกับแกก็แอบเย็ดกันประจำ DVRudaBU0AAjALu.jpg DWP_4zrU8AIsICf.jpg DVRufYRVAAA0qkM.jpg DWP_34MVQAEK_qF.jpg DWP_5pIU8AAZl03.jpg DXAWAUzVMAA696Z.jpg DXAWCVcUQAAVWUX.jpg DXAUhbuVAAA5AK7.jpg DXAV-BSVAAAG8m2.jpg DWP2jI0VAAEbRQv.jpg DXAV-BSVAAAG8m2.jpg

ยินดีต้อนรับสู่ (https://sawyai.com/) Powered by Discuz! X3.3